นำโดย นายสมศักดิ์ มาซา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหัวหนอง พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา อบต. ผู้นำชุมชน พนักงาานส่วนตำบล พนักงานจ้าง และ ประชาชนทั่วไป เข้าร่วมโครงการแข่งขันกีฬาต้านยาเสพติด(หัวหนองสัมพันธ์) ในวันที่ 25-26 กุมภาพันธ์ 2566 ณ โรงเรียนบ้านหัวหนองนาวัวโนนงิ้ว ตำบลหัวหนอง อำเภอบ้านไผ่ เพื่อให้พนักงานเจ้าหน้าที่ เด็ก เยาวชน ประชาชนชาวตำบลหัวหนอง มีสุขภาพร่างกายแข็งแรงจากการเล่นกีฬา เกิดความรักความสามัคคีในองค์กรและชุมชน
|